Danh mục thuốc
Thống kê truy cập
Hiện có 205 khách
Lượt truy cập 960817
ARTHRON FLEXASPEGIC 250mg
ASPEGIC 100mg
Xem hình đầy đủ


ASPEGIC 100mg


Mã hàng: ASPEGIC 100mg

Tên hoạt chất
DL -Lysine Acetylsalicylate 100mg
Biệt dược
ASPEGIG 100mg
Quy cách
H/20 gói
Đơn vị tính
hộp
Phân loại
Thuốc kháng viêm, giảm đau, hạ sốt
Nước sản xuất
Pháp
Hãng sản xuất
Sanofi
Chỉ định Tình trạng sốt ở trẻ em (hỗ trợ cho điềi trị chuyên biệt). Các kiểu đau : đau do thấp, hậu phẫu, ung thư, chấn thương



Sản phẩm ưa chuộng
Liên kết Website
Designed by